Lịch thi đấu bóng đá hôm nay – Ltd bd hn trực tiếp tối nay

18 : 30

Aston Villa

?-?

Everton

– 3/4
21 : 00

Brighton Hove Albion

?-?

Newcastle United

– 1/4
21 : 00

Southampton

?-?

Leeds United

– 1/4
21 : 00

Manchester City

?-?

Bournemouth AFC

– 3
21 : 00

Arsenal

?-?

Leicester City

– 1
21 : 00

Wolves

?-?

Fulham

– 1/4
23 : 30

Brentford

?-?

Manchester United

+ 50%
22 : 00

Celta Vigo

?-?

RCD Espanyol

– 50%
00 : 00

Valladolid

?-?

Villarreal

+ 50%
02 : 00

Barca

?-?

Rayo Vallecano

– 2
20 : 30

RB Leipzig

?-?

FC Koln

– 1 1/4
20 : 30

Hertha Berlin

?-?

Eintracht Frankfurt

+ 1/4
20 : 30

Werder Bremen

?-?

VfB Stuttgart

– 1/4
20 : 30

Bayer Leverkusen

?-?

Augsburg

– 1 50%
20 : 30

TSG Hoffenheim

?-?

VfL Bochum

– 1
23 : 30

Schalke 04

?-?

Monchengladbach

+ 1/4
23 : 30

Sampdoria

?-?

Atalanta

+ 3/4
23 : 30

AC Milan

?-?

Udinese

– 1 1/4
01 : 45

Monza

?-?

Torino

0
01 : 45

Lecce

?-?

Inter Milan

+ 1 50%
22 : 00

Monaco

?-?

Rennes

– 1/4
02 : 00

PSG

?-?

Montpellier

– 2 3/4
17 : 00

Becamex Tỉnh Bình Dương

?-?

TP HCM FC

– 1/4
18 : 00

Nam Định FC

?-?

Sông Lam Nghệ An

0
16 : 00

Ulsan Hyundai FC

?-?

Daegu FC

– 1 1/4
17 : 30

Incheon United

?-?

Jeonbuk Hyundai Motors

+ 50%
12 : 00

Consadole Sapporo

?-?

Vissel Kobe

– 1/4
16 : 30

Jubilo Iwata

?-?

Urawa Red Diamonds

+ 3/4
17 : 00

FC Tokyo

?-?

Cerezo Osaka

0
17 : 00

Kawasaki Frontale

?-?

Kyoto Sanga

– 1 1/4
17 : 00

Yokohama Marinos

?-?

Shonan Bellmare

– 1
18 : 00

Ratchaburi FC

?-?

Muang Thong United

+ 1/4
18 : 30

Lampang FC

?-?

Nong Bua Lamphu

0
19 : 00

Nakhon Ratchasima

?-?

Buriram United

+ 1 1/4
05 : 00

New York Red Bulls

?-?

Orlando City

– 3/4
06 : 30

New England Revolution

?-?

DC United

– 1
06 : 30

Philadelphia Union

?-?

Chicago Fire

– 3/4
06 : 30

Toronto FC

?-?

Portland Timbers

– 50%
06 : 30

FC Cincinnati

?-?

Atlanta United

– 50%
07 : 00

Inter Miami

?-?

New York City FC

+ 1/4
08 : 00

Austin FC

?-?

FC Kansas City

– 1
08 : 00

Houston Dynamo

?-?

Montreal Impact

0
08 : 00

FC Dallas

?-?

San Jose Earthquakes

– 3/4
08 : 00

Colorado Rapids

?-?

Columbus Crew

– 50%
09 : 00

LA Galaxy

?-?

Vancouver Whitecaps

– 1
09 : 30

Los Angeles FC

?-?

Charlotte FC

– 1 1/4
14 : 30

Cadiz B

?-?

Atletico Sanluqueno

+ 50%
15 : 00

Mar Menor

?-?

La Union CF

– 1 1/4
15 : 30

Utebo FC

?-?

CD Ebro

+ 50%
16 : 00

Real Valladol B

?-?

CF Rayo Majadahonda

+ 3/4
16 : 00

Sparta Praha ( nữ )

?-?

Real Madrid ( nữ )

16 : 30

Barakaldo CF

?-?

Arenas Club de Getxo

+ 50%
16 : 30

Numancia

?-?

UD San Sebastian Reyes

– 1/4
19 : 00

Sturm Graz / Stattegg ( nữ )

?-?

Slavia Praha ( nữ )

21 : 00

Leatherhead

?-?

Westfields

22 : 00

Us Pergolettese

?-?

Giana

22 : 00

Vicenza

?-?

Mantova

22 : 00

PSV Eindhoven ( nữ )

?-?

SG Essen-Schonebeck ( nữ )

22 : 00

Sanjoanense

?-?

Academica Coimbra

22 : 00

ASD Fanfulla

?-?

Lecco

22 : 30

Akritas Chloraka

?-?

Aris Limassol

22 : 59

PAOK Saloniki

?-?

Volos NFC

22 : 59

Reims ( nữ )

?-?

FC Metz ( nữ )

22 : 59

Varzim

?-?

Tirsense

22 : 59

AEP Paphos

?-?

Doxa Katokopias

22 : 59

Lamia

?-?

Ionikos

22 : 59

AEK Athens

?-?

Proodeftiki FC

22 : 59

Albinoleffe

?-?

Villa dAlme Valbrembana

22 : 59

OFI Crete

?-?

AO Episkopis Rethymno

00 : 00

CF Peralada

?-?

CF Badalona

00 : 00

UE Olot

?-?

CE Europa

00 : 00

LHospitalet

?-?

Sabadell

00 : 00

Zamora CF

?-?

CD Guijuelo

00 : 00

Atletico Astorga

?-?

Sporting de Gijon B

00 : 00

Nea Salamis

?-?

Anorthosis Famagusta FC

00 : 00

UE Vilassar de Mar

?-?

Fundacio Esportiva Grama

00 : 30

UD Levante B

?-?

Yeclano Deportivo

00 : 30

UD Alzira

?-?

CF La Nucia

00 : 30

Eldense

?-?

UCAM Murcia

00 : 30

SD Gernika

?-?

Sestao

00 : 30

Gimnastica Torrelavega

?-?

Racing B

00 : 30

CA Bembibre

?-?

Sporting de Gijon B

01 : 00

Lucena CF

?-?

Atletico Malagueno

01 : 00

CE Manresa

?-?

RCD Espanyol B

01 : 00

G. Segoviana

?-?

CD Tudelano

01 : 00

CF Talavera de la Reina

?-?

AD Alcorcon

01 : 00

Badajoz

?-?

CD Montijo

01 : 30

Birkirkara FC

?-?

Sliema Wanderers FC

02 : 00

Xerez Deportivo FC

?-?

Cordoba

02 : 00

CD San Roque de Lepe

?-?

Real Betis B

02 : 00

Orihuela CF

?-?

CD Alcoyano

18 : 30

Cardiff City

?-?

Birmingham City

– 1/4
21 : 00

Sunderland A.F.C

?-?

Queens Park Rangers ( QPR )

– 1/4
21 : 00

Huddersfield Town

?-?

Stoke City

0
21 : 00

Rotherham United

?-?

Reading

– 1/4
21 : 00

Millwall

?-?

Coventry City

– 1/4
21 : 00

Wigan Athletic

?-?

Bristol City

– 1/4
21 : 00

Luton Town

?-?

Preston North End

– 1/4
21 : 00

Blackpool

?-?

Swansea City

– 1/4
21 : 00

Hull City

?-?

Norwich City

+ 50%
00 : 00

Casa Pia AC

?-?

Benfica

+ 1 3/4
02 : 30

Sporting CP

?-?

Rio Ave

– 1 3/4
23 : 45

Go Ahead Eagles

?-?

PSV Eindhoven

+ 1 1/4
01 : 00

Emmen

?-?

RKC Waalwijk

– 50%
01 : 00

FC Utrecht

?-?

SC Cambuur

– 1 1/4
02 : 00

Feyenoord

?-?

SC Heerenveen

– 1 50%
22 : 30

Helsingborg

?-?

IK Sirius FK

0
21 : 00

Saint Mirren

?-?

Ross County

– 1/4
21 : 00

Aberdeen

?-?

Motherwell

– 3/4
21 : 00

Glasgow Rangers

?-?

Saint Johnstone

– 2
21 : 00

Livingston

?-?

Hibernian

+ 1/4
22 : 59

Stade Ouchy

?-?

Schaffhausen

– 50%
22 : 59

FC Sion

?-?

Grasshopper

– 50%
01 : 30

St. Gallen

?-?

Luzern

– 50%
23 : 15

Kayserispor

?-?

Istanbulspor

– 50%
01 : 45

Adana Demirspor

?-?

Sivasspor

– 50%
01 : 45

Galatasaray

?-?

Giresunspor

– 1 1/4
16 : 00

Huế FC

?-?

Phù Đổng

16 : 30

Công An Nhân Dân

?-?

Khatoco Khanh Hoa

– 1/4
17 : 00

Bình Phước

?-?

Phú Thọ

– 50%
20 : 00

Cracovia Krakow

?-?

Piast Gliwice

– 1/4
22 : 30

Gornik Zabrze

?-?

Stal Mielec

– 3/4
01 : 00

Pogon Szczecin

?-?

Wisla Plock

– 50%
21 : 00

Aalesund FK

?-?

Haugesund

– 1/4
05 : 00

Club Leon

?-?

Mazatlan FC

– 3/4
07 : 05

Pumas U.N.A.M.

?-?

Club America

0
09 : 05

Chivas Guadalajara

?-?

Atlas

– 1/4
09 : 05

FC Juarez

?-?

Pachuca

+ 1/4
18 : 00

Henan Songshan Longmen

?-?

Meizhou Hakka

– 1
18 : 30

Guangzhou City

?-?

Wuhan FC

+ 1/4
19 : 00

Lokomotiv Moscow

?-?

Krylya Sovetov

0
21 : 00

Zenit St. Petersburg

?-?

CSKA Moscow

– 1
00 : 00

Dynamo Moscow

?-?

FC Krasnodar

– 3/4
21 : 00

MSK Zilina

?-?

Zlate Moravce

– 1
22 : 59

MFK Ruzomberok

?-?

Trencin

– 1/4
21 : 00

Westerlo

?-?

Standard Liege

– 1/4
23 : 15

Seraing United

?-?

Charleroi

+ 50%
23 : 15

Cercle Brugge

?-?

Mechelen

– 1/4
01 : 45

Saint Gilloise

?-?

Kortrijk

– 1 1/4
23 : 30

HNK Gorica

?-?

NK Lokomotiva Zagreb

0
02 : 05

Dinamo Zagreb

?-?

Hajduk Split

– 50%
01 : 45

Palermo

?-?

Perugia

– 1/4
01 : 45

Como

?-?

Cagliari

+ 50%
01 : 45

Cittadella

?-?

Pisa

– 1/4
22 : 00

Eibar

?-?

Tenerife

– 1/4
00 : 00

Mirandes

?-?

Sporting Gijon

0
02 : 00

Leganes

?-?

Alaves

0
04 : 00

Las Palmas

?-?

Zaragoza

– 50%
17 : 00

SC Covilha

?-?

Feirense

– 1/4
21 : 30

Estrela da Amadora

?-?

SC Farense

+ 1/4
21 : 30

SCU Torreense

?-?

Nacional da Madeira

0
20 : 00

Guingamp

?-?

Paris FC

0
00 : 00

Dijon

?-?

Caen

0
00 : 00

Sochaux

?-?

Amiens

– 50%
00 : 00

Bastia

?-?

Grenoble

– 1/4
00 : 00

Nimes

?-?

Rodez Aveyron

– 1/4
00 : 00

Metz

?-?

Valenciennes

– 50%
00 : 00

Le Havre

?-?

Pau FC

– 1/4
00 : 00

Annecy

?-?

Stade Lavallois MFC

– 1/4
00 : 00

Bordeaux

?-?

Chamois Niortais

– 50%
18 : 00

Holstein Kiel

?-?

Eintracht Braunschweig

– 1/4
18 : 00

Karlsruher SC

?-?

SV Sandhausen

– 1/4
18 : 00

Arminia Bielefeld

?-?

Hamburger SV

+ 50%
01 : 30

Darmstadt

?-?

Hansa Rostock

– 3/4
16 : 00

Mito Hollyhock

?-?

Tokyo Verdy

– 1/4
16 : 00

Yokohama FC

?-?

Thes pa Kusatsu

– 3/4
16 : 00

Grulla Morioka

?-?

Blaublitz Akita

0
16 : 00

Ventforet Kofu

?-?

Roasso Kumamoto

– 1/4
17 : 00

Montedio Yamagata

?-?

Zweigen Kanazawa FC

– 3/4
17 : 00

Fagiano Okayama

?-?

Renofa Yamaguchi

– 50%
17 : 00

Vegalta Sendai

?-?

Omiya Ardija

– 1
17 : 00

V-Varen Nagasaki

?-?

FC Ryukyu

– 3/4
22 : 30

NK Mura 05

?-?

Tabor Sezana

– 1
01 : 15

FC Koper

?-?

Radomlje

– 50%
22 : 59

UTA Arad

?-?

Universitaea Cluj

– 1/4
01 : 45

Petrolul Ploiesti

?-?

Rapid Bucuresti

+ 1/4
02 : 30

Goias

?-?

Avai FC SC

– 50%
05 : 00

Corinthians Paulista ( SP )

?-?

Palmeiras

+ 1/4
06 : 30

Cuiaba

?-?

Juventude

– 50%
07 : 00

Botafogo RJ

?-?

Atletico Clube Goianiense

– 50%
00 : 15

Audax Italiano

?-?

Everton CD

0
02 : 45

Curico Unido

?-?

Universidad de Chile

– 50%
07 : 30

Union La Calera

?-?

CSD Antofagasta

– 50%
22 : 45

Arda

?-?

CSKA 1948 Sofia

+ 1/4
01 : 00

Beroe Stara Zagora

?-?

Botev Plovdiv

0
01 : 30

Rosario Central

?-?

Barracas Central

– 50%
01 : 30

Defensa Y Justicia

?-?

Club Atletico Tigre

0
04 : 00

Lanus

?-?

Independiente

0
06 : 30

River Plate

?-?

Newells Old Boys

– 1
20 : 00

Skra Czestochowa

?-?

Zaglebie Sosnowiec

+ 1/4
22 : 30

GKS Tychy

?-?

Wisla Krakow

+ 1/4
01 : 00

Odra Opole

?-?

Resovia Rzeszow

0
14 : 30

Irtysh 1946 Omsk

?-?

Amkar Perm

15 : 00

Dinamo Barnaul

?-?

FK Zenit Izhevsk

17 : 00

Dinamo Vladivostok

?-?

FK Kaluga

21 : 30

FC Yessentuki

?-?

Druzhba Maykop

16 : 00

Jeonnam Dragons

?-?

FC Anyang

0
18 : 00

Ansan Greeners FC

?-?

Gwangju Football Club

+ 3/4
18 : 00

Bucheon FC 1995

?-?

Seoul E-Land FC

0
21 : 00

Tranmere Rovers

?-?

Gillingham

0
21 : 00

Bradford City

?-?

Newport County

– 1/4
21 : 00

Salford City

?-?

Crewe Alexandra

– 50%
21 : 00

AFC Wimbledon

?-?

Doncaster Rovers

– 50%
21 : 00

Rochdale

?-?

Grimsby Town

– 1/4
21 : 00

Leyton Orient

?-?

Mansfield Town

0
21 : 00

Stockport County

?-?

Colchester United

– 1
21 : 00

Sutton United

?-?

Barrow

– 50%
21 : 00

Northampton Town

?-?

Hartlepool United

– 3/4
21 : 00

Carlisle United

?-?

Swindon Town

– 1/4
21 : 00

Walsall

?-?

Stevenage Borough

0
21 : 00

Harrogate Town

?-?

Crawley Town

– 1/4
19 : 00

SpVgg Bayreuth

?-?

VfL Osnabruck

+ 50%
19 : 00

SC Verl

?-?

TSV 1860 Munchen

+ 1/4
19 : 00

Viktoria koln

?-?

Dynamo Dresden

+ 1/4
19 : 00

Borussia Dortmund ( Youth )

?-?

Rot-Weiss Essen

0
19 : 00

SV Elversberg

?-?

Zwickau

– 3/4
19 : 00

Ingolstadt

?-?

Saarbrucken

– 1/4
04 : 00

Deportivo La Guaira

?-?

Caracas FC

– 1/4
06 : 15

Academia Puerto Cabello

?-?

Mineros de Guayana

– 50%
21 : 00

Queen’s Park

?-?

Partick This tle

+ 1/4
21 : 00

Ayr United

?-?

Hamilton Academical

– 50%
21 : 00

Inverness

?-?

Cove Rangers

– 1/4
21 : 00

Raith Rovers

?-?

Greenock Morton

– 1/4
21 : 00

Manisa BB Spor

?-?

Boluspor

– 1/4
23 : 15

Caykur Rizespor

?-?

Keciorengucu

– 3/4
01 : 45

Eyupspor

?-?

Denizlispor

– 1 1/4
01 : 45

Genclerbirligi

?-?

Altinordu

– 50%
18 : 00

Lunds BK

?-?

Tvaakers IF

+ 1/4
18 : 00

FC Stockholm Internazionale

?-?

Sollentuna United

– 1/4
21 : 00

Oskarshamns AIK

?-?

Torns IF

– 50%
21 : 00

Vanersborgs IF

?-?

Angelholms FF

– 1/4
21 : 00

Lindome GIF

?-?

Atvidabergs

– 50%
21 : 00

HotturHuginn

?-?

Reynir Sandgerdi

21 : 00

IR Reykjavik

?-?

Vikingur Olafsvik

– 3/4
21 : 00

UMF Njardvik

?-?

Fjardabyggd Leiknir

15 : 00

CSM Politehnica Iasi

?-?

ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu

– 1
15 : 00

Ripensia Timisoara

?-?

FC Unirea 2004 Slobozia

0
15 : 00

ACS Viitorul Selimbar

?-?

FC Timisoara

– 50%
15 : 00

Unirea Constanta

?-?

Progresul Spartac

0
15 : 00

ACS Dumbravita

?-?

Unirea Dej

+ 1/4
15 : 30

Metaloglobus

?-?

Gloria Buzau

0
18 : 00

Slask Wroclaw II

?-?

Olimpia Elblag

0
21 : 30

OKS Stomil Olsztyn

?-?

Gornik Polkowice

22 : 00

Siarka Tarnobrzeg

?-?

Radunia Stezyca

22 : 30

FK Radnicki Sremska Mitrovica

?-?

Indjija

22 : 30

IMT Novi Beograd

?-?

Jedinstvo UB

22 : 30

NK Primorje

?-?

NK Fuzinar

– 1/4
22 : 30

NK Rogaska

?-?

NK Aluminij

22 : 30

NK Bilje

?-?

Bistrica

22 : 30

Roltek Dob

?-?

ND Beltinci

18 : 30

Sabah

?-?

Kuala Lumpur

19 : 15

Terengganu

?-?

Sarawak United

20 : 00

Petaling Jaya City FC

?-?

Negeri Sembilan

+ 1/4
20 : 00

Terengganu

?-?

Sarawak United

– 1 50%
20 : 00

Melaka United

?-?

Pahang

– 50%
20 : 00

Melaka

?-?

Pahang

17 : 00

GVI

?-?

Herstedoster

– 50%
17 : 00

B1908

?-?

Gorslev IF

– 50%
18 : 00

Tarup Paarup IF

?-?

Brabrand 2

18 : 00

Otterup

?-?

B 1909 Odense

18 : 00

Viby IF

?-?

Vejgaard B

+ 1 1/4
18 : 00

Karlslunde IF

?-?

Greve Fodbold

– 1/4
18 : 30

Norresundby

?-?

Vinder Vatanspor-VRI

18 : 30

Hedensted

?-?

B 1913 Odense

19 : 00

Herlev IF

?-?

Slagelse BI

20 : 00

AaB 2

?-?

ASA Aarhus

20 : 00

FC Djursland

?-?

Kjellerup

22 : 00

Sportist Svoge

?-?

Etar

22 : 00

Belasitsa Petrich

?-?

Vitosha Bistritsa

22 : 00

FC Maritsa 1921

?-?

FC Sozopol

– 3/4
22 : 00

Minyor Pernik

?-?

PFK Montana

– 1/4
22 : 00

Spartak Pleven

?-?

FC Dobrudzha

00 : 00

FC Dunav Ruse

?-?

Yantra Gabrovo

12 : 00

Jeonju Citizen FC

?-?

Goyang FC

15 : 00

Gangwon II

?-?

Pyeongchang FC

0
15 : 00

Yangpyeong

?-?

Jungnang Chorus Mustang FC

– 1 1/4
15 : 00

Seoul United

?-?

Jinju Citizen

– 3/4
16 : 00

Daejeon Hana Citizen II

?-?

Daegu FC II

– 50%
16 : 00

FC Namdong

?-?

Goyang KH FC )

17 : 00

Geoje Citizen

?-?

Yeoju Sejong

– 1
16 : 00

Persib Bandung

?-?

PSIS Semarang

– 3/4
18 : 15

PSS Sleman

?-?

Barito Putera

– 1/4
20 : 30

Bali United

?-?

Arema FC

– 50%
12 : 45

Dare southwest Queensland ( nữ )

?-?

Mitchelton ( nữ )

13 : 00

Virginia United SC ( nữ )

?-?

Logan Lightning ( nữ )

– 1 1/4
14 : 00

Peninsula Power ( nữ )

?-?

The Gap NPL ( nữ )

– 5 50%
14 : 00

Gold Coast city ( nữ )

?-?

Eastern Suburbs SC ( nữ )

– 1
15 : 30

Capalaba ( nữ )

?-?

Souths United SC ( nữ )

01 : 00

HFX Wanderers FC

?-?

Valour

04 : 00

Pacific FC

?-?

Atletico Ottawa

21 : 00

Chester FC

?-?

Brackley Town

+ 1/4
21 : 00

Chorley FC

?-?

Darlington

0
21 : 00

Farsley Celtic

?-?

Alfreton Town

+ 50%
21 : 00

Gloucester City

?-?

Boston United

+ 1/4
21 : 00

Kettering Town

?-?

Bradford Park Avenue

– 50%
21 : 00

Kidderminster Harriers

?-?

Leamington

– 3/4
21 : 00

Kings Lynn

?-?

Blyth Spartans

– 1
21 : 00

Scarborough

?-?

Hereford United

+ 1/4
21 : 00

Banbury United

?-?

AFC Fylde

+ 50%
21 : 00

Southport FC

?-?

Peterborough Sports

– 50%
21 : 00

Buxton FC

?-?

Curzon Ashton FC

– 50%
21 : 00

Spennymoor Town

?-?

AFC Telford United

– 50%
22 : 30

Bijelo Brdo

?-?

Hrvatski dragovoljac

22 : 30

HNK Cibalia

?-?

Kustosija

22 : 30

NK Dubrava Zagreb

?-?

HNK Vukovar 91

22 : 30

NK Dugopolje

?-?

NK Croatia Zmijavci

22 : 30

NK Orijent Rijeka

?-?

NK Solin

15 : 30

Shan United

?-?

Ayeyawady united

– 3/4
00 : 00

Kolubara

?-?

Vojvodina Novi Sad

+ 1/4
00 : 00

FK Napredak Krusevac

?-?

Backa Topola

0
01 : 45

Crvena Zvezda

?-?

FK Vozdovac Beograd

– 2 50%
12 : 30

Adelaide City FC

?-?

Adelaide Olympic

– 1 3/4
12 : 30

Adelaide United FC ( Youth )

?-?

West Torrens Birkalla

– 3/4
12 : 30

Croydon Kings

?-?

Adelaide Comets FC

+ 3/4
12 : 30

Cumberland United FC

?-?

Campbelltown City SC

+ 1 50%
12 : 30

Metrostars SC

?-?

Adelaide Panthers

– 1 50%
12 : 30

Sturt Lions

?-?

White City Woodville

+ 1/4
10 : 00

Pires U20

?-?

Gwelup Croatia U20

0
12 : 00

FloreatAthena U20

?-?

Sorrento F.C. U20

+ 1/4
12 : 00

Balcatta U20

?-?

Cockburn City U20

+ 1/4
12 : 00

Stirling Macedonia U20

?-?

Inglewood United U20

0
12 : 00

Armadale SC U20

?-?

Bayswater U20

+ 1
15 : 00

Perth Glory FC U20

?-?

Perth RedStar FC U20

06 : 00

Hartford Athletic

?-?

Indy Eleven

– 1/4
06 : 00

Pittsburgh Riverhounds

?-?

Memphis 901

– 1/4
06 : 30

Atlanta United FC II

?-?

Miami FC

+ 3/4
06 : 30

Detroit City

?-?

Oakland Roots

– 1/4
06 : 30

Louisville City FC

?-?

Tampa Bay Rowdies

– 1/4
07 : 00

Birmingham Legion

?-?

San Diego loyalty

– 50%
08 : 00

San Antonio

?-?

Las Vegas Lights

– 1 50%
09 : 00

Monterey Bay FC

?-?

Sacramento Republic FC

0
21 : 30

Zob Ahan

?-?

Persepolis

22 : 59

Foolad Khozestan

?-?

Sanat-Naft

– 3/4
22 : 59

Gol Gohar FC

?-?

Tractor S.C.

21 : 00

Canvey Island

?-?

Horsham

21 : 00

Carshalton Athletic FC

?-?

Brightlingsea Regent

21 : 00

Corinthian Casuals

?-?

Bowers Pitsea

21 : 00

Enfield Town

?-?

Folkestone

21 : 00

Hastings United

?-?

Aveley

21 : 00

Margate

?-?

Kingstonian

21 : 00

Billericay Town

?-?

Cray Wanderers

21 : 00

Wingate Finchley

?-?

lewes

21 : 00

Bishop’s Stortford

?-?

Haringey Borough

21 : 00

Bognor Regis Town

?-?

Hornchurch

22 : 00

KFC Komarno

?-?

Humenne

– 3/4
22 : 00

Tatran Presov

?-?

FC Artmedia Petrzalka

– 50%
21 : 00

Fylkir ( nữ )

?-?

Fjardab Hottur Leiknir ( nữ )

00 : 00

Tindastoll Neisti ( nữ )

?-?

Vikingur Reykjavik ( nữ )

02 : 00

Real Cartagena

?-?

Real Santander

02 : 00

Barranquilla FC

?-?

Orsomarso

02 : 00

Real Cartagena

?-?

Leones

02 : 00

Fortaleza F.C

?-?

Llaneros FC

02 : 00

Atletico Huila

?-?

Bogota FC

02 : 00

Real Santander

?-?

Atletico FC

02 : 00

Tigres Zipaquira

?-?

Deportes Quindio

02 : 00

Valledupar FC

?-?

Boyaca Chico

03 : 00

Llaneros FC

?-?

Boca Juniors De Cali

– 1
03 : 00

Bogota FC

?-?

Barranquilla FC

– 3/4
03 : 00

Deportes Quindio

?-?

Fortaleza F.C

– 1/4
21 : 00

HBTorshavn II

?-?

B71 Sandur

01 : 00

Metropolitano SC

?-?

Atletico Catarinense

01 : 00

Nacao

?-?

Caravaggio FC

05 : 00

CA Carlos Renaux

?-?

EC Internacional SC

17 : 45

Rangers SC

?-?

Hindustan Aeronautics Limited

0
20 : 00

Athletico Olympic

?-?

Kayanza Utd

20 : 00

Top Junior

?-?

Fc Tigre Noir

20 : 00

Bujumbura City

?-?

Le Messager Ngozi

14 : 00

Murdoch Uni Melville

?-?

Olympic Kingsway SC

+ 1
14 : 00

Mandurah City

?-?

Joondalup United

– 1
14 : 00

Fremantle City

?-?

Dianella White Eagles

– 1 50%
14 : 00

Subiaco AFC

?-?

Quinns FC

– 3/4
14 : 00

UWA-Nedlands FC

?-?

Forrestfield United

18 : 00

Rocking ham City

?-?

Western Knights

+ 3/4
21 : 00

Halifax Town

?-?

Torquay United

– 50%
21 : 00

Gateshead

?-?

Barnet

– 50%
21 : 00

Maidenhead United

?-?

Scunthorpe United

– 1/4
21 : 00

Maidstone United

?-?

York City

– 1/4
21 : 00

Solihull Moors

?-?

Southend United

– 3/4
21 : 00

Boreham Wood

?-?

Notts County

+ 1/4
21 : 00

Woking

?-?

Dagenham Redbridge

+ 1/4
21 : 00

Bromley

?-?

Altrincham

– 50%
21 : 00

Yeovil Town

?-?

Wrexham

+ 1 1/4
21 : 00

Chesterfield

?-?

Aldershot Town

– 1 1/4
21 : 00

Eastleigh

?-?

Wealdstone FC

– 1/4
23 : 20

Oldham Athletic

?-?

Dorking

– 50%
03 : 15

Cortulua

?-?

Alianza Petrolera

– 50%
05 : 30

Independiente Santa Fe

?-?

Deportes Tolima

– 1/4
07 : 45

Atletico Junior Barranquilla

?-?

Dep. Independiente Medellin

– 50%
21 : 00

Civil Service Strollers FC

?-?

Tranent Juniors

21 : 00

East Kilbride

?-?

Gala Fairydean

21 : 00

Caledonian Braves

?-?

Glasgow Rangers Reserve

21 : 00

Gretna

?-?

Celtic B

21 : 00

Ilves Tampere

?-?

Honka Espoo

+ 50%
21 : 00

Inter Turku

?-?

Vaasa VPS

– 50%
12 : 30

Para Hills Knlghts SC

?-?

Adelaide Raiders SC

0
12 : 30

Adelaide University SC

?-?

West Adelaide SC

+ 1 3/4
12 : 30

Fulham United FC

?-?

Poet Adelarde Pirates

– 50%
12 : 30

Eastern United

?-?

Modbury Jets

+ 2
12 : 30

Adelaide Blue Eagles

?-?

Adelaide Victory

– 1 50%
12 : 30

Playford City Patriots

?-?

Adelaide Hills

– 1
12 : 00

Sydney Olympic

?-?

Manly United

– 50%
01 : 00

Rapid Vienna ( Youth )

?-?

SKU Amstetten

+ 50%
16 : 00

Mt Druitt Town Rangers U20

?-?

Marconi Stallions U20

– 50%
18 : 00

Fortuna Hjorring ( nữ )

?-?

AGF Kvindefodbold APS ( nữ )

– 1 50%
21 : 00

This ted FC ( nữ )

?-?

HB Koge ( nữ )

00 : 00

Atlas ( nữ )

?-?

Chivas Guadalajara ( nữ )

+ 3/4
22 : 00

Bratstvo Gracanica

?-?

GOSK Gabela

22 : 00

FK Rudar Kakanj

?-?

NK Tomislav

22 : 00

NK Gradina Srebrenik

?-?

FK Buducnost Banovici

22 : 00

Jedinstvo Bihac

?-?

Radnicki Lukavac

22 : 00

Zvijezda Gradacac

?-?

NK Vis Simm-Bau

22 : 30

Zeljeznicar Banja Luka

?-?

FK Tekstilac

22 : 30

FK Zvijezda 09

?-?

FK Kozara Gradiska

22 : 30

Ljubic Prnjavor

?-?

Famos Vojkovici

21 : 00

Pumas U20

?-?

Club America U20

21 : 00

Chivas Guadalajara U20

?-?

Atlas U20

17 : 00

Slask Wroclaw ( nữ )

?-?

GKS Gornik Leczna ( nữ )

17 : 00

Sportowa Czworka Radom ( nữ )

?-?

Czarni Sosnowiec ( nữ )

+ 3 50%
17 : 00

KKPK Medyk Konin ( nữ )

?-?

Pogon Szczecin ( nữ )

21 : 00

Pogon Tczew ( nữ )

?-?

KKP Bydgoszcz ( nữ )

22 : 00

UKS Lodz ( nữ )

?-?

APLG Gdansk ( nữ )

23 : 15

Uhl Que Sa

?-?

Los Andes

01 : 30

Deportivo Merlo

?-?

Deportivo Armenio

0
01 : 30

Talleres Rem de Escalada

?-?

Sportivo Dock Sud

01 : 30

Club Atletico Acassuso

?-?

CA Fenix Pilar

01 : 30

Canuelas FC

?-?

Comunicaciones BsAs

01 : 30

Defensores Unidos

?-?

UAI Urquiza

21 : 00

Annagh United

?-?

Knockbreda

21 : 00

Ballyclare Comrades

?-?

Ballinamallard United

21 : 00

Dundela

?-?

Institute FC

– 50%
21 : 00

HW Welders

?-?

Ards FC

21 : 00

Loughgall FC

?-?

Warrenpoint Town

21 : 00

Newington

?-?

Dergview FC

07 : 00

North Carolina ( nữ )

?-?

Kansas City NWSL ( nữ )

09 : 30

San Diego Wave ( nữ )

?-?

Orlando Pride ( nữ )

02 : 00

Independiente de Cauquenes

?-?

Deportes Valdivia

02 : 00

San Antonio Unido

?-?

D. Concepcion

08 : 00

San Marcos de Arica

?-?

CD Trasandino de Los Andes

12 : 00

Manningham United Blues

?-?

Moreland Zebras

+ 1 1/4
12 : 00

Brunswick City

?-?

Langwarrin

0
12 : 00

North Geelong Warriors

?-?

FC Bulleen Lions

– 50%
12 : 00

Werribee City

?-?

Northcote City

+ 50%
13 : 00

Kingston City

?-?

Goulburn Valley Suns

– 1 1/4
13 : 30

Mindil Aces

?-?

Port Darwin FC

– 2 1/4
17 : 30

Casuarina FC

?-?

Hellenic AC

– 1/4
02 : 00

Santa Lucia Cotzumalguapa

?-?

C.S.D. Comunicaciones

04 : 00

CSD Municipal

?-?

Malacateco

07 : 00

Deportivo Mixco

?-?

Deportivo Xinabajul

09 : 00

Xelaju MC

?-?

Guastatoya

21 : 00

Vestri

?-?

Fylkir

+ 50%
17 : 00

DFK Dainava Alytus B

?-?

FK Transinvest

+ 4
18 : 00

Silute

?-?

Suduva Marijampole II

– 1
04 : 00

North Carolina

?-?

Central Valley Fuego

– 1/4
06 : 00

Greenville Triumph

?-?

Richmond Kickers

06 : 30

Tormenta FC

?-?

Charlotte Independence

07 : 00

Forward Madison FC

?-?

Chattanooga Red Wolves

07 : 00

Omaha

?-?

Northern Colorado

18 : 00

Helsingor

?-?

Hvidovre IF

– 1/4
20 : 00

Nykobing FC

?-?

Vendsyssel

+ 1/4
15 : 00

Pine Hills

?-?

University of Queensland

– 1
15 : 00

Western Spirit

?-?

Bayside United FC

+ 1 50%
16 : 00

The Gap BPL

?-?

Acacia Ridge

+ 1 1/4
22 : 00

Detonit Plachkovica

?-?

Belasica Strumica

16 : 00

Perth SC ( nữ )

?-?

Perth RedStar ( nữ )

+ 1 1/4
19 : 30

FK Eskhata

?-?

CSKA Pamir Dushanbe

16 : 30

Young Lions

?-?

Lion City Sailors

+ 3 50%
16 : 30

Tanjong Pagar Utd

?-?

Tampines Rovers FC

+ 1/4
14 : 00

Armadale SC

?-?

Bayswater City

+ 1/4
14 : 00

Balcatta FC

?-?

Cockburn City

+ 1/4
14 : 00

Floreat Athena

?-?

Sorrento F.C.

– 1/4
14 : 00

Stirling Macedonia

?-?

Inglewood United

– 3/4
14 : 00

Perth Glory ( Youth )

?-?

Perth RedStar

+ 1
16 : 00

Perth SC

?-?

Willip

– 1 50%
21 : 00

UMF Selfoss ( nữ )

?-?

Breidablik ( nữ )

21 : 00

Racing Union Luxemburg

?-?

US Mondorf-les-Bains

22 : 30

CS Petange

?-?

Fola Esch

03 : 00

Independiente Jose Teran

?-?

Gualaceo SC

– 1 50%
05 : 30

9 de Octubre

?-?

Sociedad Deportiva Aucas

0
08 : 00

Barcelona SC ( ECU )

?-?

Universidad Catolica

– 50%
16 : 00

Cracovia Krakow ( Youth )

?-?

Lech Poznan ( Youth )

0
17 : 00

Escola Varsovia Warszawa Youth

?-?

Pogon Szczecin ( Youth )

+ 1
17 : 00

Lechia Gdansk ( Youth )

?-?

Slask Wroclaw U21

+ 50%
17 : 00

Miedz Legnica Youth

?-?

Korona Kielce U19

17 : 00

Zaglebie Lubin ( Youth )

?-?

Wisla Krakow ( Youth )

22 : 00

Polonia Warszawa ( Youth )

?-?

Arka Gdynia ( Youth )

17 : 00

Torpedo Zhodino Reserves

?-?

Energetik-BGU Minsk Reserves

17 : 00

Energetik-BGU Minsk Reserves

?-?

Torpedo Zhodino Reserves

19 : 00

Neman Grodno Reserves

?-?

FC Slutsk Reserves

12 : 00

Belconnen United

?-?

Gungahlin United

+ 3/4
12 : 00

Canberra Olympic

?-?

West Canberra Wanderers

– 1/4
12 : 00

Cooma Tigers

?-?

OConnor Knights

– 50%
12 : 00

Canberra FC

?-?

Monaro Panthers

– 50%
16 : 00

AS Trencin ( nữ )

?-?

MFK Ruzomberok ( nữ )

– 50%
16 : 00

Dukla Banska Bystrica ( nữ )

?-?

FK Nove Zamky ( nữ )

16 : 00

Peshaka ( nữ )

?-?

Spartak Trnava ( nữ )

16 : 00

TJ Spartak Myjava ( nữ )

?-?

SKF Zilina ( nữ )

11 : 00

St George City FA

?-?

Western Sydney Wanderers AM

+ 1/4
16 : 30

Northern Spirit FC

?-?

Northern Tigers

– 1
10 : 20

Real Kakamora

?-?

Marist FC

0
19 : 30

Dinamo Brest ( nữ )

?-?

Energetik-BGU Minsk ( nữ )

21 : 30

Dinamo-BGUFK Minsk ( nữ )

?-?

ABFF U19 ( nữ )

19 : 00

Kazlu Ruda FK Silas

?-?

FK Minija

20 : 00

Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija

?-?

Nevezis Kedainiai

21 : 00

Garr and Ava

?-?

Atletas Kaunas

21 : 00

Garr and Ava

?-?

NFA Kaunas

+ 1 1/4
22 : 00

Oravske Vesele

?-?

Lipany

22 : 00

Slavia

?-?

MFK Vranov nad Topou

22 : 00

Inter Bratislava

?-?

Galanta

22 : 00

Nove Mesto

?-?

SK Vrakuna Bratislava

– 3/4
22 : 00

Malzenice

?-?

Slovan Duslo Sala

22 : 00

KFC Kalna nad Hronom

?-?

SKF Sered

+ 50%
22 : 00

Spisska Nova Ves

?-?

Poprad

– 1
22 : 00

Namestovo

?-?

TJ Banik Kalinovo

20 : 30

Buckley Town

?-?

Ruthin Town FC

20 : 30

Conwy Utd

?-?

Llandudno

20 : 30

Newi Cefn Druids

?-?

Holyhead

20 : 30

Guilsfield

?-?

Prestatyn Town FC

20 : 30

Carmarthen

?-?

Swansea University

20 : 30

Penrhyncoch

?-?

Porthmadog

20 : 30

Llantwit Major

?-?

Cwmbran Celtic

20 : 30

Trefelin

?-?

Cambrian Clydach

20 : 30

Ynyshir Albions

?-?

Pontardawe Town

19 : 00

FK Isloch Minsk

?-?

Dinamo Brest

– 1
21 : 00

FC Minsk

?-?

FK Vitebsk

– 50%
22 : 59

Slavia Mozyr

?-?

FC Gomel

+ 1/4
22 : 59

FC Telavi

?-?

Samgurali Tskh

00 : 00

Dinamo Tbilisi

?-?

FC Sioni Bolnisi

17 : 00

Bergnasets AIK

?-?

Sund IF

– 3/4
17 : 30

Sandvikens AIK FK

?-?

IFK Stocksund

+ 1 50%
18 : 00

Stenungsunds IF

?-?

Vanersborg FK

– 50%
18 : 00

Onsala BK

?-?

Tolo IF

– 1 1/4
18 : 00

IFK Lulea

?-?

Ytterhogdal IK

– 2 3/4
18 : 00

IFK Ostersunds

?-?

Kiruna FF

– 1
19 : 00

Skiljebo SK

?-?

Hudiksvalls ABK

– 50%
19 : 00

Angered BK

?-?

Yxhults IK

+ 1/4
19 : 00

Karlslunds IF HFK

?-?

Herrestads AIF

– 50%
19 : 00

Kumla

?-?

Mjolby AI FF

– 1/4
19 : 00

Ariana

?-?

Osterlen FF

– 50%
19 : 00

Hogsby IK

?-?

FC Rosengard

+ 3/4
19 : 00

IFK Hassleholm

?-?

Asarums IF FK

– 1 3/4
19 : 00

Karlskrona AIF

?-?

Kristianstads FF

0
19 : 00

Huddinge IF

?-?

Smedby AIS

19 : 00

Karlbergs BK

?-?

IFK Lidingo FK

19 : 00

Bodens BK

?-?

Umea FC Academy

– 3 1/4
19 : 00

Friska Viljor FC

?-?

Storfors AIK

– 2
20 : 00

Sandviks IK

?-?

Gottne IF

+ 3/4
21 : 00

Kvarnsvedens IK

?-?

IFK Uppsala

+ 1/4
21 : 00

IF Algarna

?-?

Skelleftea FF

+ 1 1/4
21 : 00

Nykopings BIS

?-?

Varmbols FC

22 : 59

Shabab AlOrdon

?-?

Al Faisaly

01 : 30

Al Aqaba SC

?-?

Al-Jazeera

0
21 : 00

KFS Vestmannaeyjar

?-?

Kormakur

01 : 00

UMF Sindri Hofn

?-?

Dalvik Reynir

20 : 30

Basuli B team

?-?

Kriens

21 : 00

FC Winterthur U21

?-?

FC Gossau

21 : 00

SC Dornach

?-?

Concordia

21 : 00

Rotkreuz

?-?

FC Emmenbrucke

21 : 00

USV Eschen Mauren

?-?

FC Paradiso

21 : 00

FC Schotz

?-?

Delemont

21 : 00

Grasshoppers U21

?-?

Kreuzlingen

21 : 00

solothurn

?-?

Muri

21 : 00

SV Hongg

?-?

Lugano U21

21 : 00

Neuchatel Xamax FCS U21

?-?

Wohlen

21 : 00

FC Linth 04

?-?

FC Wettswil Bonstetten

21 : 00

FC Rapperswil-Jona

?-?

Breitenrain

21 : 00

YF Juventus Zurich

?-?

Young Boys U21

21 : 00

Zurich B team

?-?

Etoile Carouge

21 : 00

Bruhl SG

?-?

Bavois

21 : 00

SC Cham

?-?

FC St. Gallen U21

21 : 00

Chiasso

?-?

Biel Bienne

21 : 00

FC Luzern U21

?-?

Bulle

22 : 00

Bassecourt

?-?

FC Black Stars Basel

22 : 00

Monthey

?-?

Grand Saconnex

22 : 00

Taverne

?-?

Uzi

22 : 00

Echallens

?-?

La Chaux-de-Fonds

22 : 00

Meyrin

?-?

FC Sion U21

22 : 00

Stade Nyonnais

?-?

Baden

22 : 30

Portalban / Gletterens

?-?

FC Martigny Sports

22 : 30

Vevey Sports

?-?

Concordia Lausanne

23 : 30

FC Tuggen

?-?

Weesen

19 : 00

KPV

?-?

PK-35 Vantaa

0
21 : 00

Ekenas IF Fotboll

?-?

PIF Parainen

– 1 1/4
15 : 00

SWQ Thunder

?-?

Mitchelton FC

– 50%
15 : 00

Redlands United FC

?-?

Western Pride

– 1 1/4
15 : 00

Ipswich knights SC

?-?

Brisbane Strikers

+ 1 1/4
15 : 00

Caboolture FC

?-?

Magpies Crusaders

+ 3/4
15 : 00

Rochedale Rovers

?-?

Sunshine Coast FC

– 1 50%
06 : 00

Lobos UPNFM

?-?

Honduras Progreso

08 : 30

CD Vida

?-?

Real Sociedad Tocoa

19 : 00

Husumer SV

?-?

Heider SV

19 : 00

TSB Flensburg

?-?

TSV Pansdorf

20 : 00

FC Kilia Kiel

?-?

SV Eichede

20 : 00

Sligo Rovers ( nữ )

?-?

Bohemians Dublin ( nữ )

22 : 00

DLR Waves ( nữ )

?-?

Peamount Utd ( nữ )

22 : 59

Cork City ( nữ )

?-?

Yalong City ( nữ )

01 : 35

Galway LFC ( nữ )

?-?

Wexford Youths ( nữ )

20 : 00

Maktaaral

?-?

FK Taraz

20:00

FK Kaspyi Aktau

?-?

Akzhayik Oral

22 : 00

FK Aksu

?-?

Ordabasy

22 : 00

FC Kairat Almaty

?-?

FK Atyrau

21 : 00

2 de Mayo PJC

?-?

Club Fernando de la Mora

21 : 00

Guarani de Trinidad

?-?

River Plate ( PAR )

21 : 20

Standard Sumgayit

?-?

Qarabag

23 : 30

Sabail

?-?

Turan Tovuz

21 : 00

Vasco da Gama

?-?

Tombense

– 3/4
21 : 00

Operario Ferroviario PR

?-?

Sampaio Correa

– 1/4
02 : 00

Sport Club Recife PE

?-?

Centro Sportivo Alagoano

– 50%
02 : 30

Cruzeiro ( MG )

?-?

Chapecoense SC

– 1
04 : 30

Guarani SP

?-?

Nautico ( PE )

– 50%
06 : 30

CRB AL

?-?

Gremio ( RS )

+ 50%
00 : 00

OFK Petrovac

?-?

Decic Tuzi

01 : 00

Jedinstvo Bijelo Polje

?-?

Jezero Plav

01 : 00

FK Sutjeska Niksic

?-?

FK Iskra Danilovgrad

02 : 00

Arsenal Tivat

?-?

Mornar

21 : 30

Rotenberg

?-?

FC Wolfurt

22 : 00

Wolfsberger AC Amateure

?-?

SV Ried B

22 : 00

Rheindorf Altach B

?-?

FC Lauterach

22 : 00

LASK ( Youth )

?-?

SK Treibach

22 : 00

Dornbirner SV

?-?

Admira Dornbirn

22 : 30

SR Donaufeld Wien

?-?

Wiener SC

22 : 30

SV Stripfing Weiden

?-?

Neusiedl

22 : 59

VfB Hohenems

?-?

SC Gofis

23 : 30

SV Leobendorf

?-?

Kremser

20 : 00

Mamelodi Sundowns

?-?

Kaizer Chiefs

– 50%
20 : 00

Marumo Gallants FC

?-?

Lamontville Golden Arrows

0
20 : 00

Stellenbosch FC

?-?

Royal AM

0
22 : 30

Richards Bay

?-?

Sekhukhune United

– 1/4
01 : 00

AmaZulu

?-?

Cape Town City

0
22 : 00

Deportivo Llacuabamba Reserves

?-?

Sport Huancayo Reserves

22 : 59

Universitario de Deportes Reserves

?-?

Sport Boys Reserves

01 : 00

Cienciano Reserves

?-?

Santos de Nasca Reserves

03 : 00

AD Tarma Reserves

?-?

UTC Cajamarca Reserves

02 : 00

Sol de America ( nữ )

?-?

Tacuary ( nữ )

– 3
16 : 00

DAC Dunajska Streda U19

?-?

FC Petrzalka U19

– 3/4
16 : 00

Dukla Banska Bystrica U19

?-?

MFK Zemplin Michalovce U19

– 1
16 : 00

Slovan Bratislava U19

?-?

FK Zeleziarne Podbrezova U19

– 1 1/4
16 : 00

MSK Zilina U19

?-?

FC Vion Zlate Moravce U19

– 2
16 : 00

FC Kosice U19

?-?

SCP RuzomberokU19

– 50%
22 : 30

Drava

?-?

NK Posavje Krsko

22 : 30

Dravinja

?-?

Smartno

21 : 00

Liversedge

?-?

Ashton United

21 : 00

Marske United

?-?

Belper Town

21 : 00

Matlock Town

?-?

Whitby Town

21 : 00

South Shields

?-?

Stalybridge Celtic

21 : 00

Stafford Rangers

?-?

Bamber Bridge

21 : 00

Warrington Town AFC

?-?

Morpeth Town

21 : 00

Warrington Rylands

?-?

Gainsborough Trinity

21 : 00

FC United of Manchester

?-?

Atherton Collieries

21 : 00

Guiseley

?-?

Marine

21 : 00

Hyde F.C.

?-?

Radcliffe Borough

21 : 00

Lancaster City

?-?

Nantwich Town

16 : 00

EPS Reservi

?-?

EIF Academy

– 2 1/4
18 : 00

PaiHa

?-?

Aland

+ 1 1/4
18 : 00

Saaksjarven Loiske

?-?

ACE

+ 50%
18 : 00

Tampere Utd II

?-?

FC Haka Juniors

+ 50%
19 : 00

Peimari United

?-?

ToVe Pori

20 : 00

FC Viikingit E

?-?

Valtti

16 : 00

Bayern Munchen U19

?-?

TSV 1860 Munchen U19

16 : 00

SC Freiburg U19

?-?

SpVgg Unterhaching U19

– 50%
16 : 00

Ingolstadt U19

?-?

VfB Stuttgart U19

+ 1
16 : 00

Rot-Weiss Essen U19

?-?

Monchengladbach U19

– 1/4
16 : 00

Viktoria koln U19

?-?

VfL Bochum U19

+ 1
17 : 00

FSV Mainz 05 U19

?-?

Hoffenheim U19

0
17 : 00

Hertha Berlin U19

?-?

RB LeipzigU19

– 50%
18 : 00

VfL Wolfsburg U19

?-?

Hannover 96 U19

– 50%
18 : 00

FC Heidenheim U19

?-?

FC Astoria Walldorf U19

– 50%
18 : 00

Preuben Munster U19

?-?

Fortuna Dusseldorf U19

– 1/4
19 : 00

St. Pauli U19

?-?

Hansa Rostock U19

– 50%
20 : 00

Grobina

?-?

Skanstes SK

22 : 00

Jelgava

?-?

Metta / LU Riga

02 : 30

Suchitepequez

?-?

San Juan FC

09 : 00

CD Zacapa

?-?

Sacachispas GT

18 : 00

Aalborg ( nữ )

?-?

Vildbjerg SF ( nữ )

– 1 3/4
22 : 59

Killas W

?-?

Universitario de Deportes ( nữ )

01 : 15

Sporting Cristal W

?-?

Deportivo Municipal ( nữ )

03 : 30

Academia Deportiva Cantolao W

?-?

Carlos Mannucci W

13 : 00

Honda Lock SC

?-?

Verspah Oita

0
19 : 00

Aarhus Fremad

?-?

BK Frem

19 : 00

Kolding FC

?-?

This ted FC

20 : 00

Jammerbugt

?-?

HIK Hellerup

15 : 00

Pocheon FC

?-?

Gyeongju KHNP

0
17 : 00

Gimhae City

?-?

Daejeon Korail

– 50%
17 : 00

Dangjin Citizen

?-?

Hwaseong FC

+ 1/4
17 : 00

Paju Citizen FC

?-?

Busan Transportation Corporation

– 1/4
19 : 00

Tallinna FC Levadia B

?-?

Elva

+ 1/4
19 : 00

Halliu football College

?-?

Kohtla Jarve JK Jarve

– 3
18 : 00

ONS ( nữ )

?-?

PK-35 RY ( nữ )

+ 1 1/4
19 : 00

HJK Helsinki ( nữ )

?-?

NJS ( nữ )

19 : 00

KuPs ( nữ )

?-?

PK-35 Vantaa ( nữ )

21 : 00

Honka Espoo ( nữ )

?-?

HPS ( nữ )

21 : 00

Aland United ( nữ )

?-?

Ilves Tampere ( nữ )

20 : 00

Uberlandia Youth

?-?

Ipatinga U20

18 : 00

Energie Cottbus

?-?

FSV luckenwalde

– 1
18 : 00

BSG Chemie Leipzig

?-?

VSG Altglienicke

+ 3/4
18 : 00

Hamburger SV ( Youth )

?-?

SSV Jeddeloh

– 3/4
19 : 00

Vfr Aalen

?-?

SG Barockstadt

– 1/4
19 : 00

Wattenscheid 09

?-?

Fortuna Koln

+ 1 1/4
19 : 00

Schweinfurt 05 FC

?-?

Wacker Burghausen

– 3/4
19 : 00

Bocholt FC

?-?

Wuppertaler

+ 1 1/4
19 : 00

Holstein Kiel II

?-?

FC Teutonia 05

+ 50%
19 : 00

Unterhaching

?-?

Bayern Munchen ( Youth )

0
19 : 00

TSG Balingen

?-?

Freiberg

– 1/4
19 : 00

DJK Vilzing

?-?

TSV Aubstadt

0
19 : 00

Te Cu Kukuh Atta Seip

?-?

Wurzburger Kickers

+ 1/4
19 : 00

Astoria Walldorf

?-?

VfR Wormatia Worms

0
19 : 00

TSV Steinbach Haiger

?-?

FSV Mainz 05 ( Youth )

– 3/4
19 : 00

SSV Ulm 1846

?-?

Bahlinger

– 1 1/4
19 : 00

SV Straelen

?-?

Duren

0
19 : 00

SV Rodinghausen

?-?

Schalke 04 ( Youth )

– 50%
19 : 00

SV Lippstadt

?-?

FC Kaan-Marienborn

0
19 : 00

Kickers Emden

?-?

Havelse

+ 50%
22 : 00

SV Drochtersen / Assel

?-?

Eintracht Norderstedt

0
22 : 00

VfB Eichstatt

?-?

Nurnberg ( Youth )

+ 50%
22 : 00

SK Austria Klagenfurt

?-?

SV Ried

– 1/4
22 : 00

Austria Wien

?-?

WSG Swarovski Tirol

– 3/4
00 : 30

Sturm Graz

?-?

Rheindorf Altach

– 1
02 : 00

Real Santa Cruz

?-?

Bolivar

+ 50%
04 : 15

The Strongest

?-?

Atletico Palmaflor Vinto

– 1 3/4
06 : 30

Club Guabira

?-?

Independiente Petrolero

– 50%
22 : 00

Dacia-Buiucani

?-?

FC Sfintul Gheorghe

00 : 00

Zimbru Chisinau

?-?

CSF Baliti

20 : 00

Aral Nukus

?-?

Shurtan Guzor

18 : 30

NK Radomlje U19

?-?

NK Bravo U19

– 1
18 : 30

Domzale U19

?-?

NK Maribor U20

21 : 00

Beerschot Wilrijk

?-?

Red Star Waasland

– 1/4
01 : 00

Club Brugge Ⅱ

?-?

Standard Liege II

– 50%
16 : 00

TSV Kornburg

?-?

SV Donaustauf

19 : 00

Eintracht Bamberg

?-?

Feucht SC

19 : 30

FC Geesdorf

?-?

ASV Cham

21 : 00

SSV Jahn Regensburg II

?-?

SpVgg Weiden

21 : 00

ATSV Erlangen

?-?

TSV Abtswind

18 : 30

KAA Gent Ladies ( nữ )

?-?

Oud Heverlee Leuven ( nữ )

21 : 00

Zulte Waregem VV ( w )

?-?

Club Brugge ( nữ )

18 : 30

Bristol Rovers

?-?

Oxford United

+ 1/4
21 : 00

Accrington Stanley

?-?

Burton Albion

– 50%
21 : 00

Cambridge United

?-?

Exeter City

0
21 : 00

Ipswich Town

?-?

Milton Keynes Dons

– 50%
21 : 00

Lincoln City

?-?

Forest Green Rovers

0
21 : 00

Sheffield Wednesday

?-?

Charlton Athletic

– 3/4
21 : 00

Wycombe Wanderers

?-?

Shrewsbury Town

– 50%
21 : 00

Port Vale

?-?

Bolton Wanderers

0
21 : 00

Derby County

?-?

Barnsley

– 50%
21 : 00

Cheltenham Town

?-?

Portsmouth

+ 1/4
21 : 00

Morecambe

?-?

Fleetwood Town

0
21 : 00

Plymouth Argyle

?-?

Peterborough United

0
22 : 59

Sporting Cristal

?-?

FC Carlos Stein

– 1 3/4
01 : 15

Carlos Manucci

?-?

Dep. San Martin

– 1
03 : 30

Ayacucho Futbol Club

?-?

AD Tarma

– 3/4
07 : 00

Universitario De Deportes

?-?

EM Deportivo Binacional

– 3/4
12 : 00

Whittlesea Ranges

?-?

Springvale White Eagles

12 : 00

Nunawading City

?-?

Doveton

– 3/4
12 : 00

Melbourne City NPL

?-?

Box Hill United SC

15 : 00

Geelong Sc

?-?

Melbourne Victory NPL

+ 1/4
15 : 00

Preston Lions

?-?

Ballarat City FC

– 3
12 : 00

Whittlesea United

?-?

Caroline Springs George Cross

12 : 00

Strathmore

?-?

FC Clifton Hill

– 50%
15 : 00

Keilor Park SC

?-?

Essendon Royals

15 : 00

Altona City

?-?

Brimbank

0
18 : 00

Zhetysu Taldykorgan Reserves

?-?

Jas Sunkar

+ 1 1/4
19 : 00

Turan Turkistan Reserves

?-?

FC Arys

19 : 00

FK Taraz Reserves

?-?

FK Aksu Reserves

19 : 00

FK Aktobe Reserves

?-?

FK Kaspyi Aktau Reserves

19 : 00

Jas Qyran

?-?

Shakhter Karagandy Reserves

19 : 30

FK Maktaaral Reserves

?-?

FC Aqtobe City

20 : 00

Kaisar Kyzylorda Reserves

?-?

Akademia Ontustyk Reserves

21 : 30

Akzhayik Uralsk Reserves

?-?

FK Atyrau Reserves

10 : 00

Hamilton Wanderers

?-?

Bay Olympic

0
10 : 00

Takapuna

?-?

Birkenhead United

0
10 : 00

Eastern Suburbs Auckland

?-?

Western Springs AFC

0
10 : 00

Auckland United

?-?

Melville United

0
15 : 00

Nanjing City

?-?

Sichuan Jiuniu

+ 3/4
15 : 00

Guangxi Pingguo Haliao

?-?

Shanxi Chang An Athletic FC

+ 1/4
15 : 00

Xinjiang Tianshan Leopard

?-?

Jiangxi Liansheng FC

+ 3/4
18 : 30

Bei Li Gong

?-?

Suzhou Dongwu

+ 1 50%
18 : 00

Gjovik Lyn

?-?

Brattvag

0
20 : 00

Sotra

?-?

Vard Haugesund

– 1/4
20 : 00

Ullern FC

?-?

Staal Jorpeland

– 3/4
21 : 00

Baerum SK

?-?

Ullensaker / Kisa IL

+ 3/4
21 : 00

Odd Grenland 2

?-?

Kvik Halden

+ 1/4
21 : 00

Moss

?-?

Notodden FK

21 : 00

FK Arendal

?-?

Orn-Horten

22 : 00

Alta

?-?

Asker

01 : 00

Caxias RS

?-?

Real Noroeste

02 : 00

Sao Bernardo

?-?

Bahia de Feira BA

03 : 00

Pouso Alegre

?-?

Parana PR

05 : 00

Moto Club Sao Luis MA

?-?

America FC Natal RN

01 : 00

FC Vorkuta

?-?

Toronto Falcons

03 : 00

SC Scarborough Ontario

?-?

Brantford Galaxy SC

18 : 00

Tuks FC ( nữ )

?-?

Kempton Park Stars ( nữ )

– 1 3/4
20 : 00

Kempton Park FC ( nữ )

?-?

Springs Home Sweepers FC ( nữ )

20 : 00

Two For Joy Ladies FC ( nữ )

?-?

Tshandama Young Stars ( nữ )

16 : 00

MOL Fehervar FC ( nữ )

?-?

Szekszard UFC ( nữ )

16 : 00

Viktoria FC Szombathely ( nữ )

?-?

Kelen SC ( nữ )

21 : 00

Puskas Akademia ( nữ )

?-?

MTK Hungaria FC ( nữ )

10 : 00

Wellington Phoenix Reserve

?-?

North Wellington AFC

0
09 : 00

Havelock North Wanderers

?-?

Wellington United

09 : 30

Western Suburbs

?-?

Wellington Olympic

19 : 00

EPS Espoo

?-?

Jazz Pori

+ 1/4
19 : 00

PK Keski Uusimaa

?-?

PPJ Akatemia

+ 1/4
21 : 00

HJS Akatemia

?-?

GrIFK Kauniainen

– 50%
21 : 00

MuSa

?-?

FC Ilves-Kissat

21 : 00

SalPa

?-?

Honka Akatemia

– 50%
21 : 00

Lahden Reipas

?-?

KaPa

– 1 1/4
21 : 00

LaPa

?-?

JIPPO

+ 3 1/4
22 : 00

OTP

?-?

Narpes Kraft

– 1/4
21 : 00

Internacional RS U20

?-?

CR Flamengo ( RJ ) ( Youth )

00 : 00

Sao Paulo ( Youth )

?-?

Atletico Paranaense ( Youth )

19 : 00

Suure-Jaani United ( nữ )

?-?

FC Flora Tallinn ( nữ )

19 : 00

JK Tabasalu ( nữ )

?-?

FC Lootos Polva ( nữ )

19 : 00

Tammeka Tartu ( nữ )

?-?

Saku Sporting ( nữ )

16 : 00

MKS Slask Swietochlowice

?-?

Szczakowianka Jaworzno

+ 3/4
16 : 00

Piast Gliwice ( Youth )

?-?

Ks Unia Dabrowa Gornicza

– 3/4
17 : 00

Gedania Gdansk

?-?

Stolem Gniewino

+ 1/4
17 : 00

Chrobry Glogow II

?-?

GKP Gorzow

0
17 : 00

Rakow Czestochowa 2

?-?

Gawin Sleza Wroclaw

– 1/4
18 : 00

LKS Goczalkowice Zdroj

?-?

Odra Wodzislaw Slaski

– 1/4
18 : 00

Dobre Miasto

?-?

Rominta Goldap

– 1 1/4
20 : 25

Pogon Grodzisk Mazowiecki

?-?

Sieradz

22 : 00

Blonianka Blonie

?-?

LKS Lodz II

22 : 00

KS Legionovia Legionowo

?-?

Olimpia Zambrow

22 : 00

KP Starogard Gdanski

?-?

Unia Swarzedz

22 : 00

Jagiellonia Bialystok II

?-?

Pilica Bialobrzegi

22 : 00

Zawisza Bydgoszcz SA

?-?

Jarota Jarocin

22 : 00

Lechia Tomaszow Mazowiecki

?-?

Mlawianka Mlawa

22 : 00

MKS Kluczbork

?-?

Carina Gubin

22 : 00

GKS Pniowek Pawlowice Slaskie

?-?

Polonia Nysa

– 50%
22 : 00

Gwarek Tarnowskie Gory

?-?

Lechia Zielona Gora

00 : 45

Podlasie Biala Podlaska

?-?

KS Wieczysta Krakow

01 : 00

Athletico Paranaense ( nữ )

?-?

Botafogo RJ ( nữ )

01 : 00

Ceara ( nữ )

?-?

JC Futebol Clube ( nữ )

05 : 00

Gremio ( nữ )

?-?

Palmeiras SP ( nữ )

05 : 00

Real Brasilia FC ( nữ )

?-?

SC Corinthians Paulista ( nữ )

05 : 00

Ferroviaria SP ( nữ )

?-?

Sao Paulo / SP ( nữ )

21 : 00

Brno

?-?

Mlada Boleslav

+ 1/4
21 : 00

Teplice

?-?

Bohemians 1905

+ 1/4
21 : 00

Banik Ostrava

?-?

Tescoma Zlin

– 3/4
00 : 00

Hradec Kralove

?-?

FC Viktoria Plzen

+ 50%
22 : 00

Santiago Morning

?-?

Deportes Temuco

05 : 15

Fernandez Vial

?-?

Universidad de Concepcion

22 : 00

Staphorst

?-?

Tot Ons Genoegen Berkel

22 : 00

USV Hercules

?-?

Ter Leede

22 : 00

JOS Watergraafsmeer

?-?

HSV Hoek

22 : 00

OJC Rosmalen

?-?

Sportlust ‘ 46

22 : 00

Groene Ster

?-?

Barendrecht

00 : 00

ADO 20 Heemskerk

?-?

VVOG

22 : 00

Olimpija Ljubljana ( nữ )

?-?

ZNK Pomurje ( nữ )

00 : 30

Juventud U.Gualeguaychu

?-?

Sportivo Belgrano

01 : 00

Huracan Las Heras

?-?

Independiente Chivilcoy

01 : 30

Club Ciudad de Bolivar

?-?

Estudiantes de San Luis

15 : 15

Chrudim

?-?

Vysocina jihlava

– 1/4
15 : 15

Trinec

?-?

Dukla Prague

+ 1/4
15 : 15

Slavia Prague B

?-?

Sparta Praha B

0
15 : 15

Vyskov

?-?

FK MAS Taborsko

– 50%
22 : 00

FK Graffin Vlasim

?-?

Lisen

– 1/4
04 : 00

Costa Del Este

?-?

Alianza FC ( PAN )

06 : 15

Costa Del Este

?-?

Sporting San Miguelito

08 : 30

Tauro FC

?-?

CD Arabe Unido

00 : 00

Maccabi Bnei Raina

?-?

Hapoel Kiryat Shmona

00 : 00

Hapoel Haifa

?-?

Hapoel Hadera

– 1/4
00 : 30

Hapoel Jerusalem

?-?

Sectzya Nes Ziona

– 1/4
00 : 30

Hapoel Tel Aviv

?-?

Beitar Jerusalem

– 50%
17 : 00

Dnepr Rohachev

?-?

Volna Pinsk

19 : 00

Shakhter Soligorsk II

?-?

Naftan Novopolock

20 : 00

Lokomotiv Gomel

?-?

FK Orsha

21 : 00

Kommunalnik Slonim

?-?

Smorgon FC

17 : 00

Fyllingsdalen

?-?

Grei

– 1 3/4
18 : 00

Junkeren

?-?

Innstranden

– 3 1/2
18 : 00

Rana FK

?-?

Kolstad

+ 3/4
18 : 00

Floro

?-?

Toten

– 3 1/2
18 : 00

Honefoss BK

?-?

IL Hodd B

– 1 3/4
19 : 00

Bremnes IL

?-?

Djerv 1919

19 : 00

Follo

?-?

Uraedd FK

19 : 00

Fredrikstad B

?-?

IL Express

19 : 00

Forde

?-?

FF Lillehammer

19 : 00

Molde B

?-?

Elverum

19 : 00

Mjolner

?-?

Mjondalen IF B

20 : 00

Vindbjart

?-?

Fram Larvik

20 : 00

Bjarg

?-?

Viking B

20 : 00

Fana

?-?

Stord IL

20 : 00

Sola

?-?

Akra

– 50%
20 : 00

Byasen Toppfot

?-?

Tiller

– 1 50%
21 : 00

Gjelleraasen IL

?-?

Bossekop

21 : 00

Harstad

?-?

IF Floya

21 : 00

Melhus

?-?

SK Trygg Lade

– 1/4
21 : 00

Orkla

?-?

Strindheim IL

+ 1 3/4
21 : 00

Rosenborg B

?-?

Nardo FK

+ 1
21 : 00

Volda

?-?

Spjelkavik

00 : 00

Germany ( nữ ) U20

?-?

New Zealand ( nữ ) U20

– 2
03 : 00

Brasil ( nữ ) U20

?-?

nước Australia ( nữ ) U20

– 1 1/4
06 : 00

Mexico ( nữ ) U20

?-?

Colombia ( nữ ) U20

0
09 : 00

Costa Rica ( nữ ) U20

?-?

Spain ( nữ ) U20

+ 2 3/4
18 : 00

Budissa Bautzen

?-?

SV Blau-Weiss Zorbau

19 : 00

TuS Koblenz

?-?

Sportfreunde Eisbachtal

19 : 00

Bischofswerdaer FV

?-?

Ludwigsfelder FC

19 : 00

VFC Plauen

?-?

SG Union Sandersdorf

19 : 00

TSV 1860 Munchen ( Youth )

?-?

Gundelfingen

19 : 00

Goppinger SV

?-?

Pforzheim

19 : 00

SG Dynamo Schwerin

?-?

SV Tasmania Berlin

19 : 00

RSV Eintracht

?-?

FSV Optik Rathenow

19 : 00

FC Einheit Wernigerode

?-?

Grimma

19 : 00

FC Giessen

?-?

Bayern Alzenau

19 : 00

FC Deisenhofen

?-?

FC Ingolstadt 04 Am

19 : 00

FC Oberlausitz

?-?

FC An der Fahner Hohe

19 : 00

Einheit Rudolstadt

?-?

Eilenburg

19 : 00

Eintracht Stadtallendorf

?-?

FC 1906 Erlensee

19 : 00

Stuttgarter Kickers

?-?

Nottingen

19 : 30

Freiburger FC

?-?

Holzhausen

20 : 00

tiến sỹ Woltmershausen

?-?

TuS Komet Arsten

20 : 00

Steinbach

?-?

Eintracht Frankfurt ( Youth )

20 : 00

Blumenthaler SV

?-?

OSC Bremerhaven

20 : 00

Türkspor Augsburg

?-?

TSV Kottern

20 : 00

Rot-Weiss Hadamar

?-?

SV Weidenhausen

20 : 30

FV Offenburg

?-?

FV Ravensburg

20 : 30

Engers

?-?

TuS Kirchberg 1909

20 : 30

FV Dudenhofen

?-?

Kaiserslautern ( Youth )

20 : 30

FSV Hollenbach

?-?

Villingen

20 : 30

KSV Baunatal

?-?

Viktoria Griesheim

20 : 30

SSV Reutlingen 05

?-?

TSG Backnang

20 : 30

Hertha Wiesbach

?-?

Arminia Ludwigshafen

21 : 00

Freie Turnerschaft Braunschweig

?-?

SV Ramlingen Ehlershausen

21 : 00

SC Spelle-Venhaus

?-?

TSV Pattensen

21 : 00

SV Kirchanschoring

?-?

SV Erlbach

21 : 00

Eintracht Celle

?-?

SV Ahlerstedt Ottendorf

22 : 00

SC Preussen Munster II

?-?

Erndtebruck

22 : 00

TUS Bovinghausen 04

?-?

Sportfreunde Lotte

22 : 00

Turk Gucu Friedberg

?-?

TuS Dietkirchen

22 : 00

SV Unter-Flockenbach

?-?

Waldgirmes

22 : 00

TSV Nördlingen

?-?

TSV Landsberg

22 : 00

Arminia Hannover

?-?

Một Thành Viên Gifhorn

22 : 00

SV Schalding Heining

?-?

FC Memmingen

22 : 00

SK Brann ( nữ )

?-?

Stabaek ( nữ )

21 : 00

Brora Rangers

?-?

Banks o Dee

21 : 00

Buckie This tle FC

?-?

Strathspey This tle

21 : 00

Deveronvale

?-?

Brechin City

21 : 00

Formartine United

?-?

Nairn County

21 : 00

fraserburgh

?-?

Lossiemouth

21 : 00

Huntly

?-?

Rothes

21 : 00

Inverurie Loco Works

?-?

Forres Mechanics

21 : 00

Keith

?-?

Clachnacuddin

21 : 00

Wick Academy

?-?

Turriff United

03 : 00

Trujillanos

?-?

Academia Rey

03 : 00

Univ Los Andes

?-?

Atletico El Vigia

03 : 00

Atletico La Cruz

?-?

Libertador FC

03 : 00

Bolívar SC VEN

?-?

Fundacion AIFI

03 : 00

Deportivo Petare FC

?-?

Yaracuyanos

03 : 00

Deportivo Nueva Esparta

?-?

Angostura FC

03 : 00

Dynamo Puerto FC

?-?

Academia Anzoategui

03 : 00

Deportivo Rayo Zuliano

?-?

Heroes de Falcon

03 : 00

Urena SC

?-?

Real Frontera

22 : 59

Kecskemeti TE

?-?

Mezokovesd Zsory

+ 1/4
01 : 15

Ujpesti

?-?

ZalaegerzsegTE

– 1/4
10 : 15

Adelaide City Reserve

?-?

Adelaide Olympic Reserve

– 1/4
10 : 15

Para Hills Reserves

?-?

Adelaide Raiders SC Reserve

10 : 15

Croydon Kings Reserve

?-?

Adelaide Comets Reserve

10 : 15

Eastern United Reserves

?-?

Modbury Jets Reserves

10 : 15

Cumberland United Reserves

?-?

Campbelltown City Reserve

10 : 15

Sturt Lions Reserves

?-?

White City FK Beograd Reserves

10 : 15

North Eastern MetroStars Reserve

?-?

South Adelaide Reserves

– 50%
10 : 49

Fulham United FC Reserves

?-?

Port Adelaide Pirates Reserves

10 : 49

Adelaide University SC Reserves

?-?

West Adelaide Reserve

10 : 53

Playford Reserves

?-?

Adelaide Hills Reserves

21 : 00

Bedford Town

?-?

Barwell

21 : 00

Coalville

?-?

Alvechurch

21 : 00

Hitchin Town

?-?

Rushall Olympic

21 : 00

Ilkeston Town

?-?

Leiston FC

21 : 00

Mickleover Sports

?-?

Hednesford Town

21 : 00

Needham Market

?-?

Bromsgrove Sporting FC

21 : 00

Nuneaton Borough

?-?

Royston Town

21 : 00

Redditch United

?-?

Kings Langley

21 : 00

St Ives Town

?-?

Stratford Town

21 : 00

Basford Utd

?-?

Rushden Diamonds

21 : 00

Stourbridge

?-?

Tamworth

20 : 00

Dalkurd FF

?-?

Orgryte

0
20 : 00

Jonkopings Sodra IF

?-?

Halmstads

+ 3/4
01 : 30

Rentistas

?-?

Danubio FC

+ 1/4
04 : 30

CA Penarol

?-?

Albion FC

– 1
21 : 00

Cleethorpes Town

?-?

Consett AFC

01 : 30

CA Atlas

?-?

Claypole

01 : 30

Sportivo Italiano

?-?

Berazategui

16 : 00

Viktoria Plzen U19

?-?

Hradec Kralove U19

– 1 1/4
16 : 00

Sigma Olomouc U19

?-?

Banik Ostrava U19

– 50%
16 : 00

Sparta Praha U19

?-?

Dynamo Ceske Budejovice U19

– 1 50%
16 : 00

Mlada Boleslav U19

?-?

Vysocina Jihlava U19

– 1/4
17 : 15

Slovacko U19

?-?

Pardubice U19

18 : 15

Dukla Praha U19

?-?

MFK Karvina U19

10 : 00

Brunswick City U21

?-?

Langwarrin U21

0
10 : 00

Manningham Utd Blues U21

?-?

Brunswick Juventus U21

0
00 : 10

Sacachispas

?-?

Belgrano

+ 3/4
01 : 00

Deportivo Maipu

?-?

Temperley

– 50%
01 : 00

Quilmes

?-?

Flandria

– 3/4
04 : 10

Instituto

?-?

Deportivo Riestra

– 50%
21 : 00

FC Pyunik

?-?

Shirak

– 1 1/4
23 : 30

Urartu

?-?

FK Van Charentsavan

– 50%
11 : 00

South Hobart

?-?

Glenorchy Knights FC

– 3/4
11 : 30

Olympia Warriors

?-?

Devonport City

+ 2 50%
11 : 00

Sydney United

?-?

Western United FC

+ 1 1/4
03 : 30

Libertad

?-?

Sol de America

– 1 1/4
06 : 00

Guairena

?-?

12 de Octubre

– 50%
04 : 00

Velez Sarsfield ( nữ )

?-?

CA San Miguel ( nữ )

21 : 00

FV Austria XIII

?-?

Stadlau

22 : 00

SK Ebbs

?-?

FC Wacker Innsbruck

22 : 30

Simmeringer SC

?-?

SV Wienerberger

00 : 00

SV Lafnitz II

?-?

SC Bruck An Der Mur

18 : 00

Ishoj IF

?-?

FA 2000

19 : 00

Young Boys FD

?-?

Dalum

19 : 00

AB Tarnby

?-?

Holstebro BK

– 1/4
19 : 00

SfB Oure

?-?

Vanlose

15 : 15

Mlada Boleslav B

?-?

Benesov

– 1
15 : 15

SK Motorlet Praha

?-?

Karlovy Vary Dvory

– 50%
15 : 15

FK Banik Sokolov

?-?

Admira Praha

+ 50%
15 : 30

FK Kolin

?-?

Most Mus

15 : 30

Sokol Hostoun

?-?

Ceske Budejovice B

– 50%
15 : 30

FK Kraluv Dvur

?-?

Preddie J

20 : 00

Domazlice

?-?

Povltava FA

22 : 00

Usti nad Labem

?-?

FK Prepere

22 : 00

Slovan Velvary

?-?

Teplice B

– 1
22 : 00

Zivanice

?-?

SK Zapy

22 : 00

Vitkovice

?-?

Hodonin Sardice

22 : 00

Slavia Kromeriz

?-?

Banik Ostrava B

22 : 00

Slovan Rosice

?-?

Frydlant

11 : 00

Launceston United

?-?

Devonport City Reserves

– 50%
11 : 30

Northern wandering

?-?

Somerset

– 1 1/4
11 : 30

Clarence Zebras Reserves

?-?

Taroona

+ 2
13 : 00

Metro Claremont SC

?-?

South East United FC

+ 2 3/4
13 : 15

Ulverstone FC

?-?

Burnie United

– 2 1/4
15 : 30

Olympia FC Warriors Reserves

?-?

New Town Eagles

+ 4 50%
21 : 00

Chesham United

?-?

Hartley Wintney

21 : 00

Harrow Borough

?-?

Winchester City

21 : 00

Hayes Yeading United

?-?

Salisbury FC

21 : 00

Merthyr Town

?-?

Bracknell Town

21 : 00

North Leigh

?-?

Metropolitan Police

21 : 00

Poole Town

?-?

Tiverton Town

21 : 00

Swindon Supermarine

?-?

Hendon

21 : 00

Truro City

?-?

Dorchester Town

21 : 00

Weston Super Mare

?-?

Gosport Borough

21 : 00

Beaconsfield SYCOB

?-?

Plymouth Parkway

21 : 00

Yate Town

?-?

Hanwell Town

17 : 00

Super Sun SC

?-?

New Star SC

– 50%
17 : 00

Moragasmulla SC

?-?

Sri Lanka Police SC

– 3/4
17 : 30

Ayutthaya United

?-?

Kasetsart FC

0
18 : 00

Chainat FC

?-?

Krabi FC

– 3/4
18 : 30

Trat FC

?-?

Rayong FC

– 50%
19 : 00

Raj Pracha FC

?-?

Phrae United FC

+ 1/4
01 : 30

Deportivo Paraguayo

?-?

Yupanqui

01 : 30

Juventud Unida

?-?

Argentino de Rosario

01 : 30

Mercedes

?-?

Centro Espanol

22 : 59

Banjul United

?-?

Falcons FC

21 : 00

Al Wathbah

?-?

Teshrin SC

21 : 00

Al Ittihad ( SYR )

?-?

Al-Jaish Damascus

15 : 15

FC Kurim

?-?

SK Krumvir

15 : 30

FC Irp Cesky Tesin

?-?

SK Brusperk

– 1
16 : 00

SK Lisen B

?-?

FK Banik Ratiskovice

– 1 50%
22 : 00

Jiskra Rapotin

?-?

FK Brodek u Prerova

18 : 30

Parnamirim SC U20

?-?

Visao Celeste RN Youth

20 : 00

Herentals FC

?-?

Highlanders

20 : 00

FC Platinum

?-?

Black Rhinos

20 : 00

Chicken Inn

?-?

Harare City

20 : 00

Cranborne Bullets

?-?

Ngezi Platinum

19 : 00

Laanemaa Haapsalu

?-?

JK Welco Elekter

19 : 00

Tallinna FC Ararat TTU

?-?

Tartu Kalev

20 : 30

Newtown AFC

?-?

The New Saints

+ 3/4
20 : 30

UWIC Inter Cardiff

?-?

Connahs Quay Nomads FC

+ 1/4
20 : 30

Haverfordwest County

?-?

Caernarfon

0
23 : 45

Pontypridd

?-?

Flint Town

+ 1/4
14 : 45

South Melbourne

?-?

Dandenong City SC

– 1 3/4
16 : 00

Hume City

?-?

Dandenong Thunder

– 1/4
12 : 00

Heidelberg United

?-?

Avondale FC

0
12 : 00

St Albans Saints

?-?

Oakleigh Cannons

+ 1 1/4
18 : 00

Veles

?-?

FC Ufa

+ 1/4
21 : 00

Volga Ulyanovsk

?-?

KAMAZ Naberezhnye Chelny

+ 1/4
22 : 59

Shinnik Yaroslavl

?-?

Rodina Moskva

– 1/4
01 : 00

Inter Bebedouro / SP

?-?

Sweet Sao Kalle Arthur SP U23

15 : 00

Virginia United

?-?

Surfers Paradise

+ 3 3/4
15 : 00

Surfers Paradise

?-?

Virginia United

15 : 00

North Star

?-?

Taringa Rovers

15 : 00

Samford Ranges

?-?

Brisbane Wolves

– 50%
15 : 00

Komala

?-?

Holland Park Hawks FC

15 : 00

Souths United

?-?

Grange This tle SC

0
15 : 00

Magic United TFA

?-?

Albany Creek

+ 1 1/4
14 : 00

Azul Claro Numazu

?-?

Fujieda MYFC

+ 1/4
16 : 00

Kamatamare Sanuki

?-?

Miyazaki

0
16 : 00

SC Sagamihara

?-?

Fukushima United FC

0
17 : 00

Vanraure Hachinohe FC

?-?

Ban Di Tesi Iwaki

+ 1
18 : 30

Tallinna JK Legion

?-?

Nomme JK Kalju

+ 1 3/4
21 : 00

FC Flora Tallinn

?-?

Trans Narva

23 : 15

JK Tallinna Kalev

?-?

Tartu JK Maag Tammeka

15 : 45

Nagaworld FC

?-?

Boeung Ket Angkor

+ 1/4
15 : 45

Angkor tiger FC

?-?

Visakha FC

+ 1 1/4
18 : 30

Tiffy Army FC

?-?

Phnom Penh FC

18 : 30

Svay Rieng FC

?-?

Kirivong Sok Sen Chey

12 : 00

Green Gully Cavaliers U21

?-?

Eastern Lions U21

+ 50%
12 : 00

Melbourne Knights U21

?-?

Altona Magic U21

– 50%
13 : 00

Hume City U21

?-?

Dandenong Thunder U21

– 1 50%
17 : 00

South Melbourne U21

?-?

Dandenong City U21

09 : 30

St. Albans Saints U21

?-?

Oakleigh Cannons U21

10 : 00

Heidelberg United U21

?-?

Avondale FC U21

+ 1
17 : 00

CSKA Moscow ( nữ )

?-?

Rubin Kazan ( nữ )

17 : 00

Lokomotiv Moscow ( nữ )

?-?

Krasnodar FK ( nữ )

17 : 00

Zenit St Petersburg ( nữ )

?-?

Chertanovo Moscow ( nữ )

22 : 00

FK Rostov ( nữ )

?-?

Yenisey Krasnoyarsk ( nữ )

22 : 00

FK Ryazan ( nữ )

?-?

Zvezda 2005 ( nữ )

00 : 45

Americano RJ

?-?

Olaria

21 : 00

Lietava Jonava

?-?

Kauno Zalgiris

+ 2
22 : 59

FK Panevezys

?-?

Siauliai

– 3/4
19 : 00

FK Andijon

?-?

Turon Nukus

13 : 00

Kingscliff FC

?-?

Robina City Blue

+ 1 50%
01 : 00

Primavera

?-?

Lemense SP

01 : 00

EC Sao Bernardo / SP

?-?

Sao Caetano

02 : 00

Noroeste

?-?

Botafogo B SP

02 : 00

Sertaozinho

?-?

Marilia Ac

21 : 00

Dumbarton

?-?

Annan Athletic

– 1/4
21 : 00

Stirling Albion

?-?

Stenhousemuir

– 1/4
21 : 00

Albion Rovers

?-?

East Fife

0
21 : 00

Forfar Athletic

?-?

Elgin City

– 3/4
21 : 00

Stranraer

?-?

Bonnyrigg Rose

0
12 : 00

South Melbourne ( nữ )

?-?

Heidelberg United ( nữ )

+ 1
03 : 00

UMECIT

?-?

Champions FC Academy

05 : 00

SD Atletico Nacional

?-?

San Francisco Reserves

06 : 00

Veraguas FC Reserves

?-?

Atletico Chiriqui B

06 : 00

Mario Mendez FC

?-?

CD Universitario Reserves

07 : 00

Herrera FC Reserves

?-?

Union Cocle

22 : 00

KuPS U20

?-?

TPS Turku U20

14 : 00

Central Coast United FC

?-?

Rydalmere Lions FC

– 50%
16 : 30

Canterbury Bankstown FC

?-?

Macarthur Rams

– 1/4
07 : 00

Santos De Guapiles

?-?

Alajuelense

+ 1/4
16 : 00

Kelantan

?-?

PDRM

– 50%
19 : 15

Darul Takzim II

?-?

Perak

03 : 00

Aparecidense GO

?-?

Botafogo PB

– 1/4
03 : 00

Botafogo SP

?-?

Remo Belem ( PA )

0
03 : 00

Campinense

?-?

Volta Redonda

+ 50%
03 : 00

Confianca SE

?-?

Uniclinic Atletico Cearense CE

– 3/4
03 : 00

Sao Jose PoA RS

?-?

Altos / PI

– 3/4
03 : 00

Ferroviario CE

?-?

Ypiranga ( RS )

+ 50%
03 : 00

Figueirense

?-?

ABC RN

– 1/4
03 : 00

Manaus ( AM )

?-?

Mirassol

+ 3/4
03 : 00

SC Paysandu Para

?-?

Floresta CE

– 3/4
03 : 00

Vitoria BA

?-?

Brasil de Pelotas

– 1
14 : 30

Inner Mongolia Caoshangfei F.C

?-?

Qinao FC

+ 1/4
14 : 30

Haimen Codion

?-?

Wuhan JiangCheng

– 1/4
17 : 00

Lechia Gdansk U19

?-?

Slask Wroclaw U19

21 : 00

Slough Town

?-?

Tonbridge Angels

0
21 : 00

St Albans City

?-?

Oxford City

– 1/4
21 : 00

Braintree Town

?-?

Havant Waterlooville

+ 50%
21 : 00

Welling United

?-?

Worthing

+ 1/4
21 : 00

Chippenham Town

?-?

Chelmsford City

– 1/4
21 : 00

Weymouth

?-?

Ebbsfleet United

+ 3/4
21 : 00

Concord Rangers

?-?

Taunton Town

– 1/4
21 : 00

Dartford

?-?

Cheshunt

– 1 1/4
21 : 00

Dover Athletic

?-?

Hungerford Town

– 50%
21 : 00

Eastbourne Borough

?-?

Bath City

– 50%
21 : 00

Farnborough Town

?-?

Dulwich Hamlet

0
21 : 00

Hampton Richmond Borough

?-?

Hemel Hempstead Town

– 1/4
22 : 00

KF Dukagjini

?-?

Prishtina

22 : 00

Gjilani

?-?

KF Ferizaj

22 : 00

KF Trepca 89

?-?

KF Drita Gjilan

22 : 00

Sloboda

?-?

Borac Banja Luka

22 : 00

Leotar

?-?

FK Velez Mostar

22 : 00

Sloboda

?-?

Borac Banja Luka

22 : 00

FK Igman Konjic

?-?

Sarajevo

22 : 00

HSK Zrinjski Mostar

?-?

NK Siroki Brijeg

22 : 00

FK Zeljeznicar

?-?

FK Tuzla City

22 : 30

Posusje

?-?

FK Sloga Doboj

02 : 00

FK Zeljeznicar

?-?

FK Tuzla City

12 : 00

Brindabella Blues FC

?-?

Anu FC

+ 3/4
06 : 00

Maryland Bobcats FC

?-?

Flower City Union

03 : 00

Atletico Vega Real

?-?

Cibao FC

11 : 00

Broadmeadow Magic

?-?

Maitland

– 1/4
11 : 00

Lake Macquarie

?-?

Cooks Hill United

+ 50%
11 : 00

Hamilton Olympic

?-?

Lambton Jarvis

0
11 : 00

Valentine

?-?

Weston Workers FC

+ 3/4
15 : 00

HNK Sibenik U19

?-?

Hajduk Split U19

+ 1 3/4
15 : 00

Slaven Belupo U19

?-?

Zagreb locomotive U19

+ 1 1/4
16 : 00

Rijeka U19

?-?

NK Rudes U19

– 50%
16 : 00

Inter Zapresic U19

?-?

NK Varazdin U19

+ 50%
19 : 00

Ravasens IK Karlskoga ( nữ )

?-?

IK Uppsala ( nữ )

19 : 00

Sundsvalls DFF ( nữ )

?-?

Vaxjo ( nữ )

20 : 00

Alingsas ( nữ )

?-?

Team TG FF ( nữ )

20 : 00

Ifo Bromolla IF ( nữ )

?-?

Jitex DFF ( nữ )

20 : 00

Mallbackens IF ( nữ )

?-?

Gamla Upsala SK ( nữ )

21 : 00

Ballymena United

?-?

Glenavon Lurgan

0
21 : 00

Coleraine

?-?

Cliftonville

+ 50%
21 : 00

Carrick Rangers

?-?

Newry City

– 1/4
21 : 00

Crusaders

?-?

Dungannon Swifts

– 1 50%
21 : 00

Queen of South

?-?

Airdrie United

0
21 : 00

Falkirk

?-?

Peterhead

– 3/4
21 : 00

Dunfermline Athletic

?-?

Montrose

– 50%
21 : 00

Clyde

?-?

Kelty Hearts

0
21 : 00

Alloa Athletic

?-?

Edinburgh City

– 3/4
20 : 00

Tigre Reserves

?-?

Defensa y Justicia Reserves

21 : 00

Talleres Cordoba Reserve

?-?

Estudiantes LP Reserves

22 : 15

Uruguay Montevideo

?-?

Rampla Juniors FC

00 : 00

CA Juventud

?-?

La Luz

01 : 00

Villa Espanola

?-?

CA Atenas

0
01 : 30

Central Espanol

?-?

IA Sud America

Source: https://1xbets.net
Category : Thể Thao

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.